Pekua/search

Monday, October 5, 2009

MAMBO YA MESERANI SNAKE PARK, ARUSHA

video

2 comments:

nukta77 October 6, 2009 at 8:09 PM  

ha ha haaaa, ujasiri potelea mbali, masikini nyoka karibu apate kibao. Hii Mama yangu akiona lazima ahame eneo miezi sita, mwoga sana wa nyoka yeye!

Adam October 7, 2009 at 8:01 AM  

We acha tu, sitaki nataka ilitimilika! Lakini anapongezwa kwa kuthubutu. Ila mh! Yanatisha mtu wangu!!! joka ni joka tuuuuuuuuuuuuuu hata kama HALINA SUMU!!!

SUBSCRIBE- Andika email yako hapa utumiwe habari mpya

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008 modified by Subi nukta77

Go Back to TOP