Pekua/search

Tuesday, April 29, 2014

Ni Rahisi sana

Ni rahisi


Ni Rahisi kushutumu na kulaumu upumbavu unaofanywa na utawala wa Misri kutoa hukumu ya kifo kwa mamia ya Wamisri (Muslim Brotherhood)

Ni Rahisi kushutumu na kupuuza nguvu ya umma na kile ilicholeta katika nchi za Misri, Libya, Tunisia nk

Ni rahisi kusahau kuwa hayo ni matokeo ya utawala kupuuza matakwa ya wananchi

Ni rahisi kusahau kuwa mzizi hayo ni hila na danganya toto ya viongozi kwa wananchi

Ni rahisi kabisa kusahau kuwa kiini cha yote hayo ni ubakaji unaofanywa na viongozi kwa fursa zote za wananchi kuamua hatma ya nchi zao

Ni rahisi pia kusahau kwamba hayo yote ni matokeo ya watawala kushabikiwa walipofanya upuuzi kama wa kubaka fursa ya kusikiliza na kufanyia kazi matakwa ya wananchi

Ni rahisi kabisa kudhani yaliyotokea Libya na Misri na kwingineko duniani hayawezi kutokea nchini

Ni rahisi kudhani ukiwaonyesha vifaru na makomando watanzania wataogwaya na kunywea

Ni rahisi sana kusahau kuwa nguvu ya jeshi na mikakati ya ulizi na usalama wake binafsi Muamar Gadaffi ilikuwa kubwa isiyomithilika

Ni rahisi! ni rahisi! ni rahisi kufanya kuwaza na kutenda mambo rahisi


Ni ngumu ni ngumu ni ngumu kujifunza jambo la maana kama kutia maji ukimwona mwenzako akinyolewa.


0 comments:

SUBSCRIBE- Andika email yako hapa utumiwe habari mpya

Enter your email address:

Delivered by FeedBurner

  © Blogger templates 'Neuronic' by Ourblogtemplates.com 2008 modified by Subi nukta77

Go Back to TOP